14 Các câu trả lời

บ้านนี้24สิงหา เจ็บท้องถี่ทุก5นาที แต่ปากมดลูกไม่เปิด😂. สงสัยน้องคงจะดื้อน่าดูเลย🥰😂

วันตรงกันเลยคะ บ้านนี้เจ็บแบบปวดประจำเดือนค่ะ

จริงค่ะอยากแตกมาก ดูแต่รูปลูกคนอื่นจนเบื่อแล้ว อยากเห็นหน้าลูกตัวเอง อยากฟัด 😭

วันนึงเข้าออกแอปนี้หลายรอบมากแอบส่องลูกบ้านอื่น อยากเห็นของตัวเองเนาะคุณแม่

VIP Member

บ้านนี้ 33weeks ยังอยากแตกเลยค่ะ55555 อีกตั้งเดือนนึง เหนื่อยมาก คุณแม่สู้ๆนะคะใกล้แล้ว

ยิ่งใกล้คลอดยิ่งเหนื่อยเรื่องจริงเรยค่ะ สู้ๆเช่นกันนะงับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค้ะ บ้านนี้มีอาการท้องแข็งและปวดหน่วงทุกวันเลย​

นั่งโอนลุดโอยไปหมดแล้วค่ะ 😂😂

เหมือนกันเรยค่ะ จนตอนนี้40 week แล้วยังเงียบอยู่เรยค่ะ อยากแตกมากแล้ววว

ยุคนี้เด็กน้อยไม่อยากจะออก ข้างนอกน่ากลัว 😂😂😂

VIP Member

บ้านนี้26สิงหา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย อยากแตกแล้ว

ไม่เห็นใจคนรอเรยลูกก 😂

บ้านนี้กำหนด23สิงหาเงียบมากค่ะไม่มีอาการอะไรเกิดขึ้นเลย

✌️✌️✌️ รอแบบนับวันถอยหลังอีกแล้ว สู้ๆค่ะ

29สิงหาค่ะเคยมีเจ็บท้องหลอก1ครั้งจ้าเเต่ตอนนี้เงียบเลย

✌️สู้ๆค่ะ

บ้านนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ หมอนัดผ่า 16 สค.

บ้านนี้ก็แอบคิดค่ะ 5555. อยากแตกแล้ว

VIP Member

บ้านนี้38+6แล้วจร้าาาาอยากแตกแล้ว

เหมือนกันค่ะปวดทุก10นาที่

Câu hỏi liên quan