19 Các câu trả lời

ถ้าไม่มีประกันสังคมที่โรบาทสิริกิตจะไปคลอดได้ไหม

ถ้าประกันสังคมยุที่อื่นต้องย้ายมาที่สิริกิตเขาถึงจะรับทำคลอดค่ะ ถ้าไม่มีประกันสังคมเลย เราต้องไปคลอดแบบฉุกเฉิน

คลอดยังค่ะ พอดีจะไปคลอดที่นี่เดือนมกราค่ะ

ไปคลอดมายังค่ะพอดีจะถามค่าใช้จ่ายค่ะ

ข้อมูลตามเพจสูติฯของ รพ.สิริกิติ์ค่ะ

อยากรุ้อะค่ะว่าเสียค่าใช่จ่ายเท่า

คลอดมายังค่ะค่าคลอดเท่าไรค่ะ

ปี65ผ่าคล ดนอนห้องรวมกี่บาทค่ะ

ข้อมูลจากเพจค่ะ เป็นค่าใช้จ่ายที่ประมาณการค่ะ

ฝากครั้งแรกเท่าไหร่คะ

คลอดเองมั้ยคะ ค่าคลอดเท่าไหร่คะ

Câu hỏi liên quan