2 Các câu trả lời

ท้องแรก แม่กังวลมาก เพราะอายุ23 ยังไม่มีการตรวจคัดกรองดาว อีกอย่างที่บ้านมีหลานเป็นดาวด้วยคนนึง คลอดน้องมาก็ปกติค่ะ ส่วนคนที่2 กำลังจะเกิดไม่กี่วันนี้แล้ว ไม่ได้กังวล เพราะเจาะน่ำคร่ำแล้ว อย่าคิดมากค่ะ เดวส่งผลถึงลูกนะค่ะ

ตอนหมอซาว หมอจะแจ้งแต่แรกค่ะว่าลูกเราพิการทางไหนไหม

ดูจากเคส ใน แอพนี้แล้ว มีคนนึงที่คลอดน้องออกมา แล้วหมอ แจ้งวาปากแหว่งเกิดจากตัวน้องเอง เลยอยากทราบว่า ที่ผ่านมา หมอไม่เคยบอกเลยใช่ไหม ดูแล้วสงสารคนเป็นพ่อแม่ เราก่แอบกังวลใจ ด้วยเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ

Câu hỏi liên quan