18 Các câu trả lời

ท้องค่ะ อาจจะเป็นที่อายุครรภ์ ยังน้อยเลยขึ้นไม่ชัด ถ้าแม่อยากชัวๆเลยไปตรวจยุโรงพยาบาลเลยค่ะแม่

ขอบคุณนะคะเเม่

ท้องค่ะ ของเเม่ก้อเเบบนี้เเละตอนตรวจครั้งเเรก ตอนนี้ 30. สัปดาห์เเล้ว

ท้องแน่นอนคะ เราก็แบบนี้เลยตอนนั้นได้6วีค ตอนนี้37+2 วีคละจ้า

ค่ะ ขอบคุณนะคะ

ขึ้นสองขีดยังไงก้อท้องค่ะ ถ้าให้ชัวตรวจคลินิคเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ท้องค่ะแต่ให้ชัวร์ลองเว้นสัก1อาทิตย์ค่อยตรวจใหม่ค่ะ

ค่ะเเม่ ขอบคุณนะคะ

ตอนนี้3เดือนแล้วค่ะ ขึ้นจางเหมือนกัน จางมากด้วย555555

VIP Member

ของเราก็แบบนี้ ตอนนี้ 4 เดือนละค่ะ

จางแค่ไหนกะท้องจ้าแม่

VIP Member

ท้องค่ะ ยินดีด้วยค่า

ขอบคุณมากๆนะคะเเม่

จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ

ขอบคุณมากค่ะเเม่

Câu hỏi liên quan