93 Các câu trả lời

ต้องตรวจซ้ำทิ้งระยะอาทิตย์นึง เข้มขึ้นก็คือฮอร์โมนคนท้องเพิ่มขึ้นนั่นเอง

ท้องคะ ตอนแรกของเราตรวจก่อนปจด.มา5วันก้เป็นแบบนี้ วันนี้ นอนรอคลอดแล้วคะ

ท้องคะ ตอนเราก็แบบนี้เลย ประจำเดือนขาด 2 วันตรวจเจอขึ้นขีดจางแบบนี้คะ

อีกสัปดาห์ค่อยตรวจ แนะนำตรวจตอนเช้าฉี่แรกของวันจะเห็นชัดกว่าค่ะ

น่าจะยังค่ะ มองดีๆเหมือนมีขีดจางอีก2ขีด รวมเป็น3 ผลยังไม่ชัวร์ค่ะ

ของเราก่แบบนี้แต่ตรวจ4อันแล้วแบบนี้ทั้งสี่อันค่ะรไปหาหมอยูค่ะ

ท้องค่ะ ของเราก็จาง ตอนตรวจประจำเดือนขาด 1 วัน ตอนนี้ท้อง 12 วีคค่ะ

VIP Member

ลองตรวจซ้ำอีกทีนะคะ แนะนำให้ตรวจตอนเช้าฉี่แรกของวันจะชัดค่ะ

ลองตรวจใหม่นะคะ หรือไม่ก็เว้นซักอาทิตย์นึงค่อยตรวจอีกทีค่ะ

ตรวจตอนเช้าขึ้นขีดเดียว 2ชม.ไปดูขึ้นแบบนี้มีโอกาสท้องไปไหมคะ

ควรอ่านผลภายใน 5 นาทีนะคะ ถ้ามากกว่านั้นเราจะไม่อ่านผลแถบตรวจปัสสาวะค่ะ

Câu hỏi liên quan