15 Các câu trả lời

บ้านนี้ใกล้คลอด คอดำ รักแร้ดำค่ะ อายมากกก คลอดแล้วคงจะหายค่ะ สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้เช่นกันค่ะ

ทีมเดียวกันนนค่ะะะะ บ้านนี้ก้เยินพอกัน หน้า หน้าอก หัวไหล่ หลัง สภาพคือไม่ไหวเลยค่ะ

จริงค่ะ

ทีมเดียวกันค่ะ ไม่อยากส่องกระจก หลังตัว หน้าอก ใบหน้า ไม่มีพื้นที่ว่างเลย ทีมลูกชาย

🥹🥹✌️✌️

เป็นเหมือนกันค่ะ รู้สึกไม่สบายตัวเลย ไม่กล้าไส่เสื้อคอกวางเลยค่ะอาย

ตอนอยู่พิจิตร ใส่อยู่เพราะอากาศร้อน ไม่อายใครไม่ค่อยมีใครรู้จัก พอกลับลำพูนอายคนอื่นไม่กล้าออกบ้านเลยค่ะแม่ 🥹

เป็นเหมือนกันเรยแม่ยิ่งไกล้คลอดไม่รุ้ผื่นอะไรขึ้นเต็มตัวเรยค่ะ🥺

ผื่นมีไม่เยอะ ส่วนมากเป็นสิว แต่แปลกใจคันทั่วร่างกาย บางที่ที่เกาก็ไม่ได้มีผื่น แต่คัน😅

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งหลังทั้งหน้าอก คอดำรักแร้ดำหนักมากเลยค่ะ

🥹🥹✌️✌️

VIP Member

แพ้ท้องของจริง สู้ๆนะคะ คลอดเสร็จก็กลับมาสวยเหมือนเดิมค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะคอดำสิวติ้งเนื้อรวมกันที่คอหมดเลยค่ะ🥲

VIP Member

ทีมเดียวกันเลยค่ะ ทางนี้คอดำหนักมาก น่าเกียจมากๆเลย 😌

ได้ลูกชายเหมือนกันไหมคะ 🥹

เดี๋ยวหลังคลอด จะดีขึ้นค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณค่ะแม่ ..หวังว่าจะเป็นแบบนั้น 🥹

Câu hỏi liên quan