29 Các câu trả lời

เวลาน้องถ่ายอึเป็นแบบไหนคะ นิ่ม เหลว หรือ แข็ง ถ่ายบ่อยแค่ไหน เบบี้ดอลไม่ได้ช่วยขับถ่ายค่ะ

ยา เบบี้ดอล ช่วยเรื่องลมในกระเพาะ อาการท้องอืดนะคะคุณแม่ ไม่ได้ช่วยเรื่องขับถ่ายนะคะ

ยา เบบี้ดอล ช่วยบรรเทาอาการท้องอืด ท้องเฟ้อ ไม่ได้ช่วยขับถ่ายค่ะ

ถ้าจำไม่ผิดเบบี้ดอลช่วยแก้อาการท้องอืด คุณแม่สามารถให้น้องกินตามฉลากเลยจ้า

แล้ววันนึงทายได้กี่ครั้งคับ

VIP Member

น้องอายุเท่าไหร่ดื่มนมอะไรคะแม่ ถ้าน้องไม่ถ่ายอาจจะต้องปรับนมค่ะ

ยังเป็นทารกอยู่เลย อาจลองเน้นให้ลูกทานผักมากขึ้นจะดีกว่าไหมค่ะ

เราให้ลูกกินเบบี้ดอล แบบไม่ผสมน้ำ แล้วใช้วิธีการนวดท้องทารกค่ะ

น้อง1เดือน 22 วันแล้ว ไม่อึมาสามวันแล้ว เป็นอะไรไหมค่ะ

น้อง8เดือนกว่ากินเบบี้ดอล3ช้อนชาเป็นไรไหมค่ะ

ลูกอึไม่ออกมาสามวันแล้วทานได้ไหมคะ

Câu hỏi liên quan