42 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้6เดือนคะ เริ่มอึดอัดเเล้วเหมือนกันนั่งเเล้วไม่อยากลุกเลยคะ

เป็นเหมือนกันจ้า7เดือนกินได้ไม่เยอะกินได้นิดเดียวก็แน่นท้องแล้ว

บ้านเหมื่อนกันกินได้ทีละน้อย กินเยอะแน่นเหมื่อนท้องจะแตกเลยจร้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะหงุดหงิดมากกินอะก็อร่อย แต่กินได้นิดเดียว

เป็นเหมือนกันค่ะ ถ้ากินเยอะก็อ้วกหมด ต้องทานน้อย แต่ทานบ่อยๆเอา

เป็นเหมือนกันค่ะบ้านนี้25wกินได้นิดหน่อยรู้สึกอึดอัดแล้วค่ะ

กำลังจะเข้า7เดือนจ้า กินเยอะมาก กินบ่อยมาก อึดอัดตัวเองมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่หิวบ่อยมากกก กินได้ทีละน้อย

VIP Member

บ้านนี้ก้เป้นค่ะ กินใด้น้อยลงแต่หิวบ่อยขึ้นค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า..กินนิดเดียวก็แน่นท้องแร้ว

Câu hỏi liên quan