17 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด20มกราคม มีท้องปั้นแข็งถี่ขึ้น มีปวดท้อง แต่ไม่มีน้ำเดินหรือมูกเลือด ปากมดลูกเปิดแล้ว1เซน เดี๋ยวก็ได้เจอแล้วอดทนหน่อยค่ะแม่

TapFluencer

บ้านนี้ไปนอนแอพดมิดวันที่8เปิดไม่ถึงเซ็นวันที่9หมอให้กลับกลับมากินหมูกะทะเดินบ่อยๆปวดท้องได้ไปนอนรอคลอดเลยค่ะ🤣

เห็นแม่ๆแต่ละคนกินหมูกะทะแล้วแตกกันทั้งนั้นบ้านนี้คงต้องลองสะแล้ว🤣เงียบเกิน

แอดมิทแล้วค่ะเปิด3เซน ไม่ปวดเลย ตอนนี้นอนรอคลอดชิลๆเลยค่ะหมอบอกไม่เร่งคลอดรอเปิดเอง เช้าค่อยว่ากันอีกที

คลอดยังคะแม่

ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่ม สงสัยจะได้กับบ้านแน่ๆเลยค่ะ รอหมอประเมินวันนี้จะเร่งคลอดไหม

กับบ้านแล้วค่ะปากมดลูกเปิด3เซน อายุครรภ์37วีคหมอไม่เร่งคลอดให้ เราไม่เจ็บท้องด้วย

กำเนิด30อีกนานเลยค่ะแม่ บ้านนี้กำเนิด17 ไร้วี่แววเลย มีแต่ท้องแข็งแจ้งเตือนทุกชม

กำหนดคลอด30มกราเหมือนกันค่ะแม่แต่ยังเงียบอยุ่เลยค่ะไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ😂

29 มกรา ปากมดลูกเปิด1เซน มาหลายวันแล้วค่ะ ยังคงเงียบอยู่

บ้านนี้กำหนด16มกรายังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอด15ม.ค ยังไม่มีวี่เเววเลยค่ะ😂

Câu hỏi liên quan