43 Các câu trả lời

34วีค รอวนไป อยากเจอหน้าลูกสาวแล้ว #ทีมตุลา

ขอให้คลอดง่ายแข็งแรงๆนะคะแม่😍😍

VIP Member

34+1 ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ ท้องแรกตื่นเต้นมาก

คลอดง่ายๆน๊า ♥️

VIP Member

บ้านนี้มาแตกตอน36 เสียใจ😂😂 นึกว่าจะรอด

ลุ้นตัวแทบขาด 5555

คุณแม่ทาครีมอะไรมั้ยคะ แนะนำหน่อยค่ะ

ใช้โลชั่นบำรุงผิวกายเราทั่วไปคะแม่

ท้องใหญ่จังเลยลูกแฝดหรือเปล่าคะ

😆😆

ท้อง2เหมือนกันค่ะ13ตุลา ผู้ชาย จ้า

ค่ะ เริ่มมีเจ็บเตือน บ้างแล้วค่ะแม่

ใหญ่มากแม่ อายุครรภ์เท่ากันเลย

ขอบคุณค่ะ

34+3ค่ะ กำหนด20ตุลาจ้า ท้องแรกจ้า

ใกล้ๆกันค่ะ

27+6วีค ท้อง2ค่ะ เริ่มมีลอยแล้ว

ห้ามเพิ่มนะ 5555

39+3ยังไม่มีอาการอะไรเรยจ้า