8 Các câu trả lời

เกิน4เดือนเดี๋ยวจะไม่ได้เจาะคัดกรองดาวน์นะคะเพราะมันต้องเป็นไปตามขั้นตอนหลายอย่างเลย เราว่ามันสำคัญมากๆเลยนะ

ขอบคุณค้าบ

บ้านนี้ท้องแรกฝากตอน12Week รู้ว่าท้องตอนท้องได้12Week ท้องที่2 รู้ตอน4Weekก็ฝากเลย

นานค่ะ ทำไมต้องรอคะ ฝากเร็วดีต่อตัวแม่และลูกในท้องนะคะจะได้ไม่พลาดในการตรวจหลายๆอย่าง

เราฝาก 12วีคค่ะจะได้เจอตัวลูกแล้วก็เสียงหัวใจชัดกว่าอายุครรภ์ต่ำๆ

ไปฝากเลยค่ะแม่ เดี๋ยวไม่ทันตรวจคัดกรองดาวน์นะคะ จะได้สบายใจค่ะ

หมอให้ฝากตอน 15 สัปดาห์ค่ะ เจาะเลือด แล้วก็ได้รับสมุดตั้งครคภ์

เราฝากตอน 4 week ค่ะ ไปฝากเร็วจะได้กินยาบำรุงครรภ์เร็วด้วยนะคะ

VIP Member

บ้านนี้รุ้ตั้งแต่ท้องเลยค่ะ แต่เริ่มฝากท้องตอน12w+3

ฝากไวได้ยากินไวยาบำรุงเด็กยาบำรุงแม่ รีบฝากนะคะ