27 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด9กุมภาพันธ์​ ตอนนี้จะเข้า38วีคละค่ะ มีอาการเจ้บช่วงล่างเหมือนกันค่ะนอนๆตื้นๆท้องแข้งตลอดเจ้บจี้ดยุ่น่าท้องข้างเดียวตลอดเลย รอลุ้นว่าเมื่อไหร่จะเจ้บท้องคลอดจิงๆสักที555

12 กุมภา เงียบมาก ไม่มีอาการอะไรเลยนอกจากปวดหน่วงๆตอนปวดฉี่ ปัญหาตอนนี้คือปวดสะโพกซ้ายมากเพราะต้องนอนตะแคงซ้ายตลอด ตะแคงขวาคือหายใจไม่ได้ อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่ะ ☺

เงียบคือกันเลย5555ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ เมื่อไหร่มาบอกกันนะคะลุ้น

ใกล้คลอดแล้วอาจเดินเยอะหรือทำงานหนัก แม่คลอดก็ไม่มีอาการใดๆเป็นแค่มูกเลือดคือจะคลอดแล้วไป รพ สังเกตความเปลี่ยนแปลงให้ดีค่ะ

ขอบคุณมากค่า

VIP Member

25 ก.พ ค่ะ ปวดจิมิมากเลยเวลาลุกไปไหน เวลาปวดฉี่ก้อลุกลำบากยิ่งปวด เหมือนอยากแตกแล้วค่ะ🥰😁

จ้า🥰

5กุมภา​เหมือนกันคะแต่ย้านนี้รกเกาะต่ำต้องได้ผ่าแม่นัดผ่าวันพรุ่งนี้​แล้วคะตื่นเต้นมาก

บ้านนี้ 7กุมภาเวลาเดินหรือนั่ง ปวดจิมิมากมีเจ็บเตือนบ้างแล้วรอลุ้นว่าเมื่อไรจะแตกสักที

7ก.พ หน่วง เจ็บเตือน ท้องแข็งบ่อยขึ้นทุกวัน ปวดร้าว ปวดไปทั้งตัว ฉี่ทุกๆครึ่งชั่วโมง

VIP Member

กำหนด5มีนา ตอนนี้ท้องแข็งบ่อยมากเดินลำบากมากค่ะเหมือนมดลูกจะหลุด อะนตรายไม๊คะ

17 กุมภาพันธ์ คะ อยากแตกแล้วเหมือนกันคะ ใจอยากแตกสิ้นเดือนนี้เลย

บ้านนี้คลอดแล้วน้า13/2/64คลอดกันยังคะ

5ก.พ.เหมือนกันค่ะ หน่วงๆท้อง มีท้องแข็งแล้วด้วย อยากแตกมากๆตอนนี้