23 Các câu trả lời

ครบกำหนด 24 ธค.เหมือนกันค่ะ เงียบกริบมาก พยายามทุกอย่าง พ่อตาม กินสับปะรด โยคะ เดินวันละ 1-2โล น้องก็เงียบไม่มีอาการว่าจะคลอดเลยค่ะ ตอนนี้ถ้า 17 ธค ยังไม่คลอด คุณหมอนัดคุยเรื่องผ่าแล้วค่ะ เพราะน้องนน.เยอะ ศรีษะ 10 cm. คุณหมอกลัวเบ่งไม่ได้ค่ะ เริ่มทำใจเรื่องต้องผ่าแล้วค่ะบ้านนี้ 😂

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้เงียบมากเหมือนกันค่ะ ถ้าภายในอาทิตย์นี้ไม่ออกหมอนัดผ่าอาทิตย์หน้าค่ะบ้านนี้

บ้านนี้24ธันวาเหมือนกันค่ะ อาการเจ็บเตือนเป้นทุกคืนเลยจ้า ตามทุกวิธีเหมือนกันแต่ยังไม่มีแววค่ะ วันที่22นี้อาจได้ผ่าค่ะ

กำหนด24 เหมือนกันหลอกแม่เก่งมาก ทั้งมูกใสทั้งปวดท้องเตือน หน่วงๆทุกวันแต่ไม่จริงซักที อยากเจอหน้าจะแย่ 😂😂

เป็นเหมือนกันเลยคะ หลอกเก่งมากกลุ้นทุกวันมาก

บ้านนี้กำหนด24ธันวาเหมือนกันค่ะ มีแค่ปวดท้อง ท้องแข็ง อย่างอื่นปกติ อยากเห็นหน้าแย่แล้วค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ มีมูกเลือดไปวันที่9หลังจากนั้นเงียบกริบเลย5555555🤣🤣

ยังเงียบเหมือนกันเลยค่ะกำหนด26ธันวาค่ะอาทิตย์หน้าหมอนัดโดนยากระตุ้นค่ะ

26 เหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้ก็เงียบอาทิตย์หน้าหมอนัดเหมือนกัน ไม่รู้จะโดนยากระตุ้นเหมือนกันมั้ยแอบกังวลเลยค่ะ😂😂

30ธันวาค่ะ เงียบกริ๊บเลยค่ะ อิแม่นิปวดหว่างขา ปวดหลัง ไม่ไหวแล้ว

บ้านนี้30ธันวามีแค่เจ็บหลอกบ่อยมากค่ะลูกสาวไม่ยอมออกมาเลย🥹

บ้านนี้ 38+5จ้า กำหนดคลอด 23 ธันวาคะ ยังเงียบกริบยุเลยจ้า

กำหนดคลอดบ้านนี้31ธันวาคม อยากออกแย่แล้วอึดอัด😁♥️

Câu hỏi liên quan