25 Các câu trả lời

รอเทียบกันกับการคำนวณขนาดตัวเด็กที่ได้จากผลอัลตร้าซาวด์ดูนะคะ บวกลบได้ 2 สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ก็มั่วเหมือนกันค่ะ มาไม่ค่อยตรงหมอจะซาวน์และบอกอายุครรภ์ให้เองค่ะแม่

เราจำครั้งสุดท้ายได้ไม่แม่นเหมือนกันค่ะ แต่การอัลตราซาวด์จะคำนวณให้แีกที

เราบอกหมอว่าก็จำไม่ได้ค่ะ พออายุครรภ์เยอะเดี๋ยวหมอคำนวณให้อีกรอบค่ะ

บอกไปตามตรงเลยคะ ว่าจำไม่ได้ หมอจะดูอายุครรภ์ตามผลอัลตร้าซาวด์แทนคะ

ขอบคุณค่ะ😊

แอบมั่วเหมือนกันค่ะ เพราะบอกว่าจำไม่ได้หมอก็ให้นึกเอาค่ะ ก็เลยกะๆไป

เหมือนกันเลยค่ะ555

VIP Member

เราก็จำไม่ไ้ด้เหมือนกัน เราก็บอกเท่าที่เราคิดว่าน่าจะใช่

ถ้าประจำเดือนไม่แม่น ก็คงจะกำหนดคลอดจากอัลตราซาวน์

เราค่ะ หมอบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวซาวด์เอาน่าจะรู้

VIP Member

บ้านนี้ก็จำไม่ได้คะบอกมั่วๆเหมือนกัน😁😁😁

Câu hỏi liên quan