6 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยแม่ ไม่กินส้มตำ กินแต่ผลไม้กับน้ำปั่น สิวขึ้นหน้าผากและหลังเหมือนกันค่ะ แพ้ท้องเพิ่งจะดีขึ้น 😅

บ้านนี้สิวขึ้นหน้าท้องสิวขึ้นหลัง เเต่หน้าไม่มีสิวค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย หมอนักวันที่4นี้ ตื่นเต้นมากๆค่ะ☺️

ของเต้านัดวันที่2 ลุ้นเหมือนกันว่าจะนอนอ้าช่าหรทอจะปิดไม่ไห้เห็น

TapFluencer

ทางนี้ 17 W ค่ะ สิวขึ่นหน้าแต่ตามตัวไม่มีสิวเลย ไม่ค่อยอยากอาหาร จะได้ ช หรือ ญ ยังลุ้นๆค่าา

ของเราสิวขึ้นหลังกับหน้าท้องค่ะ ของเราได้ลูกชาย หิวแต่ขนมไทยเลย5555

มีแต่คนบอกว่าลูกชายจะมึนๆ แต่พ่อเขาอยากให้ลูกเป็นผช. ได้ผช.สมใจพ่อเขาเลยค่ะ 🥰

เป็นค่ะ หน้าไม่ค่อยขึ้น แต่หลังเยอะมาก

ได้หญิงหรือชายคะทางนั้น

Câu hỏi liên quan