กำหนดคลอด 5 เมษา 66 ไม่รู้จะได้คลอดก่อนมั้ย ท้องแข็งบ่อยมากเลย ท้องแรกก็คลอดก่อนกำหนด เหมือนกันค่ะ

มีใคร กำหนด คลอด 5 เมษา 66 บ้างคะ ตอนนี้ กี่วีคกันแล้วบ้าง มีอาการอะไรกันบ้าง มาแชร์กันหน่อยค่ะ แม่ๆ เหงา นอนไม่หลับ ลูกก็ดิ้นแรงเกิ๊นนนน จะนอนหลับยังไง ไตรมาสสุดท้ายนี่ ทรหด อดทนสุดๆไปเลย อยากเจอหน้า ไวไวแล้ว แต่ก็อยากให้เค้าอยู่ครบกำหนด อีกประมาณ 2 อาทิตย์ ท่องไว้ๆ อดทนๆ แต่ อิแม่แทบขิตทุกวันเลยค่ะ 😅

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan