46 Các câu trả lời

บ้านนี้3สิงหาคะหมอเปิดปากมดลูกได้1เซนตอนนี้ยังเงียบอยู่เรยคะ

กำหนดคลอด 16 ส.ค แต่เตรียมผ่าคลอด พรุ่งนี้แล้วค่ะ นน.น้องน้อย 2,100 / 37week

ซาววยังค่ะ ผช,ผญ🥲

บ้านนี้8สิงหายังไม่มีอาการเจ็บเตือนยังไม่มีอาการอะไรเลยคะ🥰

ใช้คะมีแค่หนวงๆจิมิเชยๆนอกนั้นเงียบเลยคะ555🥰🥰

บ้านนี้15สิงหามีเจ็บเตือนมาแล้วค่ะ ท้องแรกด้วยตื่นเต้นสุดๆ555

19สิงหาเหมือนกันค่ะ วันเดียวกันเลย มีท้องแข็งบ่อยเลยช่วงนี้

บ้านนี้16สิงหาค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก แต่ยังไม่มีวี่แววเลยจ้าา

ย้ายทีมแล้วจร้าสิงหาคมมากรกฏาคมจร้ารอแตกพรุ่งนี้จร้า

กำหนดเดียวกันเลยค่ะ แต่แม่ผ่าคลอด ได้ผ่าวันที่10ส.คนี้ค่ะ

คุณหมอประเมินให้ผ่าใช่ไหมคะหรือแม่เลือกวันเอง

11สิงหา เจ็บเตือนยังไม่รู้เลยค่ะ น้องหาทางออกยังไม่เจอ555

ประจำเดือนมาล่าสุดพฤศจิกายนงับ

บ้านนี้28สิงหายังไม่มีอาการอะไรเลยคะ แต่อยากแตกมาก5555

Câu hỏi liên quan