2 Các câu trả lời

เราแพ้สี่เดือนเกือบห้าเดือน น้ำหนักลด เส้นเลือดปูดเพราะผอมมาก เห็นอะไรก้อ้วก ได้กลิ่นก้อ้วก เปิดเห็นกับข้าวก้อ้วก คืออ้วกจนมีเเต่น้ำย่อยเขียวๆออกมาคะ นอนทั้งวัน เพราะเพลียมากๆ อาศัยดมยาเอาคะ เเล้วก้พยายามกินขนมกินผลไม้เอาคะ ฝืนๆเอาถึงจะไม่ชอบก้จะฝืนเอาคะ เพื่อลูก ตอนนี้หายไปแล้วคะ แต่ก้มีบ้างที่อ้วก น้ำหนักขึ้นมายังไม่ถึงที่ลดไปเลยคะ สู้ๆนะคะ อดทนท่องไว้คะ😊😊

บ้านนี้ไม่อ้วกค่ะ แต่ คลื่นไส้ตลอดเวลา แค่เห็นรูปภาพอาหารก็ไม่ได้ เป็นยังงี้แทบ 24 ชั่วโมงเลยค่ะ ทรมานจนบางวันก็ร้องไห้ หมอที่ศิริราชให้ยาแก้เมารถมาค่ะ ก็พอทุเลาลงบ้าง แต่ไม่ถึงกับหายสนิท ลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ สู้ๆนะคะ หายไวๆ

ขอบคุณมากคะ. ไปหาหมอแล้วค่ะ ฉีดยาแล่วนอนดูอาการ. เบาก็กลับบ้านได้แล้วคะ

Câu hỏi liên quan