13 Các câu trả lời

บ้านนี้เป็นตอนอายุครรภ์ได้ 13 สัปดาห์ค่ะ ได้ยินเพลงดังๆเวียนหัว อ้วกเลยค่ะ หลังจากนั้นก็ไม่เป็นค่ะ😊

เวลาเราได้ยินเสียงดัง รู้สึกหงุดหงิดเวียนหัวจ้า ไม่ชอบเลย ยิ่งเสียงคนที่ชอบพูดดังๆนี่เดินหนีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เป็นแต่ไม่ได้อ้วกมีแต่เวียนหัว ปวดหัวหนัก แม้แต่นั่งรถนานๆก็เป็น

VIP Member

เป็นเฉพาะบางเพลง ตอนท้องแรกๆได้ยินไม่ได้เลย ตอนนี้35+5 ดนตรีมาพาอ้วกเลยจ้า

เป็นค่ะช่วงไตรมาสแรก ช่วงนั้นแพ้หนักมาก อะไรนิดๆหน่อยๆก็ไม่ไหวแล้วจ้า

บ้านนี้ค่ะ อะไรที่เสียงดังๆ ได้ยินแล้วเวียนหัว โลกหมุนเลย 😅

ได้ยินเสียงแฟนจะอ้วกแตก (มันชอบเสียงดัง) -.-

บ้านนี้ตั้งแต่ 18 แต่ดิ้นเบาๆค่ะ

บ้านนี้ ดิ้นเหมือน ปลาตอด ตุบๆค่ะ

เป็นค่ะ ใจไม่ค่อยจะดี จะอวก

เป็นคะ บางครั้ง

Câu hỏi liên quan