43 Các câu trả lời

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่อยากของเปรี้ยวเลย แต่จะทานผลไม้ที่ไม่เปรี้ยว และหลากหลาย น้ำหวานก็ชอบแต่จะไม่ตามใจปากกลัวเบาหวานขึ้นจ้า แม่ๆก็ดูแลตัวเองด้วยนะคะ อย่ากินหวานมากน้า

เป็นเหมือนกันค่ะ นี่เรา8เดือนแล้วไม่แตะเลยค่ะของเปรี้ยว. แต่อย่ากินเยอะน่ะค่ะของหวานเดี๋ยวน้ำตาลในเลือดสูงค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะกินแต่ไอติมกับของหวานคิดว่าได้ลูกสาวออกมาผู้ชายเลยสองคนชายกินไม่เหมือนกันเลยสักนิดค่ะ😀😀😀

ปกติชอบทานเปรี้ยว พอท้องเหมือนคน ปกติค่ะ ไม่ชอบทานเปรี้ยวและไม่มีอาการแพ้ใดๆ เพิ่งไปซาวด์มา ผู้ชายด้วยค่ะ ^^

บ้านนี้กินปกติเหมือนไม่ท้องเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย ไม่แพ้ ไม่อยากกินอะไรแปลกๆ กินได้เหมือนคนปกติทุกอย่าง

เป็นเหมือนกันคะปกติเป็นคนชอบของเปรี้ยวตอนท้องนี้ไม่เอาเลยคะ....ขอหวานอย่างเดียวแต่กินนิดๆคะกลัวน้ำตาล

มันเป็นที่ฮอร์โมนค่ะบางคนอยากหวาน อยากเปรี้ยวต่างกัน แต่ระวังน้ำตาลขึ้นด้วยนะค่ะ

เป็นค่ะ กินแต่ผลไม่หวานๆ อยากกินน้ำหวาน ไอศครีม แต่ไม่กล้ากินเยอะ กลัวเบาหวานค่ะ

เป็นจ้าหาของหวานทานตลอด ระวังเรื่องเบาหวานด้วยนะคะ น้ำตาลเกินจะลำบาก

บ้านนี้ไม่มีอะไรอยากกินเป็นพิเศษเลยค่ะ แต่กินเก่งมากตั้งแต่หายแพ้

Câu hỏi liên quan