แชร์ประสบการตอน 38+1 และถามแม่ๆใครเป็นบ้าง

มีใครเป็นเหมือนบ้านนี้ไหม วันที่7ตอน20:00น.-21.20น. มีน้ำเดินแต่ไม่ปวดไม่อะไรเลยจ้า ไปโรงบาลหาหมอ ตรวจปากมดลูกไม่เปิด สรุปน้ำคล่ำรั่ว แอดมิดนอนโรงบาล พอตีสามเริ่มมีเมือกสีน้ำตาลและเลือดออกเรียกพยาบาลมา ตรวจปากมดลูกอีกครั้งก็ยังไม่เปิด พอวันที่8 คุณหมอมาตรวจให้กลับบ้าน แต่เราสังเกตุมูกสีน้ำตาลปนเลือดออกเยอะแจ้งคุณหมอแต่คุณหมอไม่ว่าอะไร พอกลับมาบ้านท้องแข็งถี่แต่ก็ยังไม่ปวด แอบกังวลแม่บ้านนี้จะรอปวดก่อนถึงจะไป พอจะเข้าห้องน้ำมีมูกแบบนี้ออกมาอีก แต่ทั้งวันมีแต่มูกสีน้ำตาลปนเลือด มูกสีน้ำตาลแม่ไม่ได้ถ่ายไว้เลย อยากสอบถามแบบนี้อีกนานไหมค่ะถึงคลอด

1 Các câu trả lời

รอปวดท้องก่อนค่อยไปค่ะแม่

คลอดแล้วค่ะ ไม่ถึงวันเลยปวดมารอบเดียว คลอดเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan