26 Các câu trả lời

ทำไมได้กินเยอะจังคะเช้าเย็นค่ะ​ คุณแม่บ้านนี้​ ลองกินข้าวเสร็จกินยาลงเลยค่ะ​ ดื่มน้ำตามมากๆๆ

ช่วงแรกๆ ได้เม็ดเดียวเองค่ะ ตอนได้เม็ดเดียวไม่มีอาการเลยค่ะ ยังกินได้ พอได้ รอบสองคือไม่ไหวเลยค่ะ

VIP Member

บอกหมอเลยค่ะ เราก็แจ้งหมอว่าเวียนหัว คลื่นไส้อาเจียน หมอปรับเปลี่ยนยาให้ค่ะ อาการดีขึ้น

เป็นเหมือนกันค่ะ คุณหมอให้เปลี่ยนเวลากิน เป็นก่อนนอนหมดเลยค่ะ พอเปลี่ยนเวลาก็ปกติค่ะ

ทำไมคุณแม่ได้กิน4เวลาเลยค่ะบ้านกินเวลาเดียวท้องได้5ค่อยได้กิน2เวลาเช้ากับก่อนนอน

ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ รอบแรกได้กินแค่ช่วงเช้า ตอนนั้นคือไม่เป็นไรเลยค่ะ พอรอบสองได้กิน4เวลา ไม่ไหวเลยค่ะ ทั้งอาเจียน คลื่นไส้ เวียนหัว

VIP Member

เป็นค่ะ แต่ก็ทานค่ะ เพื่อตัวเอง เพื่อลูกกินแล้วพักสักแปปให้อาการดีขึ้นนะแม่

เป็นเหมือนหันค่ะ 😢😢 ถ้าปรึกษาคุณหมอว่าไงมาแชร์ให้ฟังหน่อยนะคะคุณแม่ 🥰🥰

14วีคค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะลองปรึกษาคุณหมอแล้วคุณหมอเขาเปลี่ยนยาให้เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ นึกว่าเป็นคนเดียว😅 เวียนหัว จะอวกอยู่ตลอดเลย

จริงค่ะ เดินเเทบไม่ได้เลย เหมือนโลกหมุนเลย555 แพ้ท้องไม่พอ ยังมาแบบนี้อีก🤢🤢

แจ้งคุณหมอดูนะคะ ถ้าเป็นคลีนิคจะเปลี่ยนยาให้คะ

โอเคจ้า ขอบคุณนะคะ🙏

เป็นค่ะ บ้านนี้เปลี่ยนกินก่อนนอนค่ะ