18 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ กินอิ่มนอนหลับปกติทุกอย่างจนถึง5เดือนค่ะ ตอนนี้6เดือนกว่าๆเริ่มนอนไม่ค่อยหลับแล้ว

บางคนก็แพ้ บางคน​ก็ไม่แพ้ แล้วแต่คนค่ะว่าร่างกายจะตอบสนองต่อฮอร์โมน​ตั้งครรภ์​แบบไหน​

บ้านนี้ท้องแรกแพ้หนักมาก ท้อง2ไม่แพ้จ้า ดีแล้วค่ะที่ไม่แพ้

VIP Member

เราไม่แพ้เลยค่ะ แฟนแพ้แทน ตอนนี้ 5 เดือนแล้ววว

มันคือความโชคดีของแม่ค่ะที่ไม่แพ้ท้อง

บ้านนี้ 6 เดือนแล้วยังไม่แพ้เลยจ้า ☺️

VIP Member

บ้านนี้จ้าไม่แพ้ท้องยันคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้จะ6เดือนแล้วคะ ยังไม่แพ้เลย

บ้านนี้4เดือนแล้วยังไม่แพ้เลยค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะแต่สิวขึ้นหน้า

Câu hỏi liên quan