8 Các câu trả lời

บ้านนี้22+2wก็เป็นค่ะ ลองกินน้ำเย็นหรือของอุ่นๆดูค่ะ แต่ส่วนมากถ้าเขาไม่ดิ้นแสดงว่าอาจจะหลับอยู่ค่ะจะดิ้นเยอะๆน่าจะช่วง24วีคขึ้นไปสะส่วนมากค่ะที่เค้าเห็นมาน้า

ขอบคุณมากๆนะคะ ตอนนี้หายกังวลแล้วค่ะ🙏🏻

น้องน่าจะตอดทุกวันค่ะ แต่วันไหนที่แม่ไม่รู้สึก น้องอาจจะหลับ หรือตอนเค้าตอดแม่อาจทำอะไรอยู่เลยไม่รู้สึกค่ะ ✌🏻

ขอบคุณมากๆนะคะ หายกังวลแล้วค่ะ🙏🏻

แม่บ้านนี้19w3วัน น้องดิ้นทุกวัน แล้วก็ดิ้นแรงด้วยค่ะ แม่ท้องลูกชาย แม่เป็นคนตัวเล็กด้วยค่ะ เลยรู้สึกเร็ว

พรุ่งนี้ก็20w น้องดิ้นบ่อยมากค่ะ🤣

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะบ้านนี้ก็เป็นบางวันไม่ตอดไท่ดิ้นเลยกังวลเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

เหมือนกันเลยค่ะนานๆจะดิ้นทีนึงค่ะเเต่เบามากบวกกับเราหน้าท้องหนาด้วยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ทางนี้19วีค หนังท้องหนาด้วยค่ะ ได้ลูกชาย

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ ดิ้นเก่งมาก😂

เป็นเหมือนกันค่ะเลยลูบๆท้องเป็นบางครั้งที่น้องไม่ดิ้น

ไม่ต้องกังวลนะคะ ตอนนี้แม่หายกังวลแล้วเพราะรู้สึกว่าน้องดิ้นเก่งมากๆ😂

19+2เป้นค่ะ