23 Các câu trả lời

เราว่า มันขึ้นอยู่กับจังหวะและโอกาส ไม่มีตัวช่วยอะไรทั้งนั้นนะ ถ้าลูกอยากให้เราลูก ก็คงขยับให้เราเห็นเองแหละคุณแม่ รอลุ้นตอนคลอดก็สนุกดีค่ะ5555

เครียดจังเลยค่ะ กลัวหลานจะเป็นอะไรหรือเปล่า น้องเรารอมาสองรอบแล้ว ถ้าอัลตร้าซาวด์ แล้ว ลูกหนีบขา มีวิธีบอกลูกด้วยวิธีอื่นนอกจากกินอีกไหมคะ

อีกวิธีนึงคือ กินข้าว กินขนม ก่อนไปหาหมออ่ะค่ะ น้องจะได้ตื่น หรืิไม่ก็ฟังเพลงคลอๆไป น้องจะได้ไม่หลับแล้วก็ขาหนีบเนอะ ให้น้องขยับตัวหน่อย

มาโหวตวิธีกินข้างอีกเสียงค่ะ พอกินข้าวปุ๊ปลูกก็ดิ้นๆเลยค่ะ ห้าเดือนเลยรู้เพศเลย เตรียมของได้ไว อย่าลืมลูบท้องบอกลูกด้วยน้า

อยากทราบว่าถ้าอยากรู้เพศลูกจะรู้ประมาณเดือนไหนชัวร์สุดคะ ตากับยายเถียงกันสุดฤทธิ์แล้วว่าหลานจะเป็นชายหรือหญิง

เรื่อง อัลตร้าซาวด์ ไม่เห็นเพศ เนี่ยอาจจะเป็นเพราะ ขาหนีบค่ะ ได้รู้เพศอีกทีก็ตอนคลอดโน่น แล้วก็ได้ผู้ชายด้วยนะ

น้องอาจะขี้อาย เลยหลบๆไว้ก่อนให้เราลุ้น อย่าคิดมากค่ะ แค่ไม่ให้ดูเพศแค่นั้นเอง รอลุ้นตอนคอดไปเลยค่ะ

คุณแม่ค ลองนอนเปลี่ยนท่าดูไหมคะ อาจจะต้องใช้ท่าตะแคหรือป่าว อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะ

อย่ากังวลเลยน้าคุณแม่ ไม่มีอะไรหรอกค่ะ ให้คุณหมอลองกดๆท้องดูไหมคะเผื่อว่าน้องขยับ55555

ถ้าขณะซาวด์เขานอนบังไว้ก็เห็นไม่ชัดคะ ของเราครั้งแรกหมอก็ไม่ฟันธง ครั้งสองถึงชัวร์

Câu hỏi liên quan