22 Các câu trả lời

TapFluencer

ถ้าเน้นพกพา บ้านนี้ใช้แต่ Malish ไม่ผิดหวังเลยค่ะ แต่ spactra ก็ลองดูคะ นี่ไม่ชอบเพราะคืดว่ามันเหมือนหม้อหุงข้าว

ตอนนี้ใช้ S1 อยุ่ค่ะ ตอนแรกก็รู้สึกว่ามันใหญ่ไป แต่พอเอาเข้าจริง ๆ ก็ไม่ได้ใหญ่ไม่ได้หนักขนาดนั้นค่ะ

ลองเข้าไปดูรีวิวในเพจนี้ดูนะคะ คุณแม่นักปั้ม Malish Thailand เราเองก็เพิ่งซื้อมา แต่ตอนนี้รอน้องคลอดอยู่ค่า

ตอนนี้เราใช้ malish all new mirella อยู่ค่ะ แรงดูดดี เกลี้ยงเต้าดี เราปั๊มแค่ 5-10 นาที ก็ได้เกือบเต็มขวดแล้วค่ะ

malish all new mirella เพิ่งจะออกมาได้ปีกว่าเองค่ะ คนใช้ยังไม่น่าเยอะ แต่ก็พอมีรีวิวในยูทูปอยู่บ้างนะคะ

ขอแชร์ประสบการณ์ตัวเองนะคะ คิดว่า spectra s1 ดีกว่า malish ค่ะ เพราะส่วนตัวไม่ค่อยชอบแผ่นวงกลมเล็ก ๆ

ตอนแรกมีพี่ที่ทำงานแนะนำให้ใช้ตัว spectra s1 ค่ะ แต่สุดท้ายจบที่ malish all new mirella เพราะว่าพกไปทำงานได้

ของเราใกล้คลอดแล้วค่ะ แวะเข้ามาอ่าน อยากรู้ด้วยเหมือนกันว่าแม่ ๆ คนอื่นใช้แบบไหนกัน

เห็นแต่คนใช้สองยี่ห้อนี้ ไม่กล้าเสี่ยงไปซื้อยี่ห้ออื่นเลยค่ะ :(

กำลังเล็ง malish all new mirella เหมือนกันค่ะ ใครเคยใช้แล้วมารีวิวด้วยนะคะ

Câu hỏi liên quan