24 Các câu trả lời

สบายใจที่ใช้ดีนี่ค่ะ เพราะผลิตจากธรรมชาติฟู้ดเกรดทำให้เข้าปากลูกได้อย่างมั่นใจและปลอดภัยค่ะ

ตอนนี้เราเอาดีนี่มาล้างมือแล้ว เราว่าสะอาดและปลอดภัยต่อเชื้อโรคแน่ค่ะ

เราใช้อยู่ค่ะน้ำยาล้างขวดนมดีนี่ เวลาล้างขวดนมไม่ทิ้งคราบนมเก่าเลยค่ะ

ดีนี่ดีมากค่ะ เราชอบความหอมละมุน และสะอาดทันทีหลังล้างค่ะ

เราใช้ค่ะชอบมากด้วย Dnee มีกลิ่นหอมละมุน ๆ ฟองไม่เยอะชอบเลย

เราก็ใช้ดีนี่อยู่ค่ะ สะอาดขวดนมใสดีค่ะ ไม่มีคราบเลย

ดีนี่ล้างสะอาด ปลอดภัย ไม่มีกลิ่นติดขวดนมแน่นอนค่ะ

ที่บ้านใช้ค่ะ ล้างขวด ล้างจาน ล้างถ้วย สะดวกดีค่ะ

เราใช้ล้างจุุ๊บให้ลูกสบายใจว่าปลอดภัยแน่นอนค่ะ

ใช้ของดีนี่ทุกอย่างเลยค่ะ ชอบกลิ่นที่ไม่ฉุนค่ะ

Câu hỏi liên quan