4 Các câu trả lời

กำหนด22เหมือนกันเลยค่ะแม่ แต่บ้านนี้เงียบกริ๊บไม่มีอาการปวดเตือนอะไรเลย นอนก็ไม่ค่อยหลับ ปวดก้นด้านซ้ายเหมือนกันค่ะ พลิกตัวแต่ล่ะทีทรมานมากๆ

จริงค่ะ บ้านนี้ลองเอาห่วงพิลาทิสมาเล่น ดีขึ้นมาหน่อย เหมือนน้องจะตัวใหญ่แล้วกดทับเส้นประสาทเรา ต้องหาวิธีออกกำลังบริหารช่วงล่างนะคะ ไม่งั้นทรมานมากๆ ขอให้ผ่านไปได้นะคะ ใกล้แล้วสู้ๆ

37+1 เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แถมท่าขยับตัวบ่อยๆปวดตดบ่อยด้วยค่ะ😅 ท้องแรกน้ำหนักน้อง3285 นอนพลิกตัวลำบาก หนักเจ็บไปหมด นอนหลับๆตื่นๆค่ะ

ตดจนพ่อพ่อชินเหมือนกันค่ะ 😝

บ้านนี้ เป็นค่ะ เปนตั้งแต่ 37-38+4 วันแล้วค่ะ แต่เป็นแบบเส้นยึดด้านขวา ปวดค่ะ เหมือนกันท้องแรกค่ะ กำหนด 29/3นี้

บ้านนี้ฝากคลอดธรรมชาติค่ะ ตัวเล็กเหมือนกันตอนนี้น้องเต็มท้องเลย มาพุ่งเอาตอนแปดเดือนครึ่งไม่ทันตั้งตัวเลยค่ะ แต่ถ้าคลอดไม่ได้จริงๆก็ต้องผ่า ลุ้นเอาหน้างานค่ะตอนนี้

39+1เหมือนกัน ไม่มีอาการอะไรเลย

ดีจังเลย