32 Các câu trả lời

คือ ดีมาก ใช้ดีนี่ล้างทำความสะอาดของเล่นของลูกได้ด้วยค่ะ

ปกติแพ้ง่ายอยู่แล้ว แต่ใช้ของดีนี่ไม่มีปัญหาเลยค่ะ

ใช้แต่ดีนี่อย่างเดียวเลยค่ะ ของดีไม่เคยกัดมือเลยค่ะ

แนะนำให้ใช้เลยค่ะ ดีนี่ การันตีว่าดี ปลอดภัยชัวร์ค่ะ

น้ำยาล้างขวดนมดีนี่ไม่ทำให้มือแห้ง ไม่กัดมือเลยค่ะ

เจ้าตัวเล็กเป็นเด็กแพ้ง่ายค่ะ ใช้ได้แต่ของดีนี่

ของดีนี่ดีจริงค่ะ เพราะออกแกนิกบ้านนี้ก็ใช้

ดีนี่สิคะ รับรองของดีไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

น้ำยาล้างขวดนมดีนี่มีแบบซอง สะดวกดี

VIP Member

ดีจริงค่ะ น้ำยาล้างจานปกติคือมือลอก