32 Các câu trả lời

เราใช้ดีนี่ล้างขวดนมค่ะ หอมอ่อน ๆ สะอาด นำไปนึ่งในเครื่องเอามาให้ลูกกินนมต่อได้เลยค่ะ

ดีนี่นอกจากมือไม่แห้งแล้วยังช่วยถนอมมือด้วยนะคะ เพราะมีส่วนผสมของว่านหางจระเข้ค่ะ

VIP Member

ไม่แห้งเพราะเค้าเป็นออแกนิคไม่อันตรายค่ะ บ้านนี้ชอบมากชอบทั้งกลิ่นทั้งความสะอาด

แนะนำ แนะนำ ดีนี่เลยจ้า เราใช้ไม่เคยกัดมือแล้ว ดีไม่ดีทำให้มือนิ่มอีกด้วยนะคะ

มือไม่แห้งต้องยกให้ ดีนี่ ถุงเขียวเลยจ้า เพราะเค้ามีอโลเวร่าในน้ำยาล้างขวดนมจ๊ะ

ดีนี่ ล้างขวดนมได้สะอาด ขจัดคราบโปรตีนและไขมันที่ติดอยู่ที่ขวดนม จุกนม ได้ดีค่ะ

ดีนี่ มีความละมุน ออแกนิกสุด ๆ ค่ะ ใช้ยี่ห้ออื่นกลัวลูกจะแพ้ค่ะ

เพราะดีนี่มีสารสกัดจากธรรมชาติ ทำให้เรามั่นใจและใช้มาตลอดค่ะ

ใช้ดีนี่สีเขียวตั้งแต่ลูกเกิดจนขวบ4เดือน มือไม่เคยแห้งจ้า

เห็นเค้าคุยกันว่าดีนี่ ดีมาก ต้องไปหาซื้อมาใช้บ้างแล้วค่ะ