51 Các câu trả lời

ตั้งเเต่ท้องได้ใบซาวใบเดียวตอน12w เองค่ะอิจฉาจุง ลากยาวมาตอนนี้28wยังไม่ได้ใบซาวล่าสุดเลย😭 แต่ไปหาหมอซาวทุกรอบ หมอไม่แปะลงสมุดให้😭

ของเราก็ซาวด์ตอน 13วีคหันหลังเหมือนกันค่ะ แต่หมอจะส่องหว่างขาให้ตั้งแต่ 16วีคค่ะที่จะเห็นจู๋ชัด ถ้าไม่เห็นจู๋หมอก็จะเดาว่าหญิงค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ท้อง2​ คนแรกได้2ปี4เดือน ท้องสองก็มาแล้วได้12สัปดาห์​6วันนี้แล้วจ้า กำหนด​คลอด​ 25​ มิถุนายน​จ้า🥺❣️🤣🥰 #ทีมเกิดมิถุนายน​

กำหนดคลอด 11มย.65ค่ะ รอซาวด์เดือนมกราคมว่าจะได้เพศอะไร ตอนนี้14w4dค่ะ ฝันว่ามีเด็กผู้หญิงมาหา ขออยู่ด้วย ภาวนาอยากให้เป็นผญมากค่ะ

ต้องประมาณ 16 วีคขึ้นไปถึงจะเห็นเพศ แต่ถ้าได้ไปตรวจดาวน์ แบบ NIPT รู้เพศได้เลย แต่เราไปซาวด์ 16 วีค จู๋โด่คะ ตอนนี้ 21 วีคแล้วคะ

ซาว 13wค่ะเมื่อวันที่ 2\12 ลุงหมอบอกน่าจะผช.วันที่30นี้ไปหาหมออีกรอบ น่าจะ100%กับเพศค่ะ

ซาวด์ตอน11วีค ตอนนี้14วีคพอดี ยังไม่รู้เพศเลยคร่า กำหนด17มิ.ย.65 รอลุ้นยุค่ะ 😊

ผู้หญิงค่ะ ตรวจ nice test ไปซาวด์มาเมื่อวานค่ะ น้องนอนคว่ำเลยไม่เห็นหน้า😍 15w3d

บ้านนี้14วีคแล้วค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ รอซาว์ดเดือนหน้าค่ะ 🥰#18มิถุนายน

กำหนดคลอด 18.6.65 เหมือนกันค่ะ

VIP Member

ทีมมิถุนาเหมือนกันเลยคร้า รอลุ้นเพศสิ้นเดือนธันวาเหมือนกันคร่า 16 week