แผ่นแปะแก้ปวด

มีใครปวดหลังจนทนไม่ไหวไหมคะ ทางนี้เคยถามหมอแล้วค่ะเรื่องกินยา กับใช้แผ่นแปะแก้ปวดหลังหมอบอกทำได้ทั้ง2อย่างค่ะแต่เราก้อไม่มั่นใจอยุ่ดีวาาเวลากินหรือใช้แผ่นแปะแก้ปวดมันจะกระทบกับลํกเราไหม วันนี้ทนไม่ไหวแต่ ยังไม่กินยาพารานะคะเราลองใช้แผ่นแปะแก้ปวด แปะดูแต่มันร้อนมากไม่รุ้จะมีผลกระทบต่อลูกเราไหมมีใครเคยเจอสถานการณ์แบบนี้แล้วแก้ไข้ยังไงให้ปลอดภัยค่ะตอนนี้อายุครรภ์ไตรมาส2 23+5 ค่ะ ไม่แน่ใจจะเป็นอะไรไหมแนะนำได้นะคะ ปวดจนนอนไม่ได้เลยค่ะ🥺🥺

2 Các câu trả lời

บ้านนี้ปวดขาตอนกลางคืนคะ

Câu hỏi liên quan