38 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยตอนท้องลูกชายแต่น่าทุกวันแต่ตอนท้องลูกสาวไม่ชอบแต่น่าเลยน่าดำมาก55555

เราแต่งตัวได้ปกติ มีสิวนิดหน่อย ชอบกินของเผ็ด ไม่แพ้ท้องเลย แต่ชอบมีอาการเครียด 55

ลูกชายเหมือนกันค่ะ หน้าใสไร้สิว ชอบแต่งหน้าอีก จนคนที่บ้านทักว่าได้ลูกผู้หญิง😅

บ้านนี้ก็ชายค่ะไม่ชอบแต่งแต่ขี้เกลียดไม่มีสิวไม่แพ้แต่มีคนทัก ว่าสวยขึ้นค่ะ

บ้านนี้ทั้งโทรม สิวขึ้นหน้า หลัง ไม่ชอบแต่งตัวแต่งหน้าเลยย ได้ลูกสาวฝาแฝดคะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้ ไม่มีสิว ไม่โทรม แต่ขี้เกียจแต่งหน้าแต่งตัวมากเลยค่ะ ลูกชายจ้า

เราสิวไม่ขึ้นทั้ง2ท้องค่ะ แต่งหน้าปกติเวลาไปทำงาน คนแรกลูกชาย คนที่สองลูกสาว

VIP Member

ได้ลูกชายค่ะชอบแต่งหน้า ทำเล็บ แต่งตัวสวยๆ สิวไม่ขึ้นเลยค่ะแต่ผิวคล้ำลงค่ะ

ลูกชายค่ะตอนท้องทั้งสิวทั้งดำ. โชคดีแล้วค่ะแม่ที่หน้าใส แล้วแต่คนจริงๆค่ะ

ได้ลูกชาย ไม่ชอบแต่งตัวเป็นปกติ แต่หน้าใสขึ้น ไม่มีสิว ไม่คล้ำ ไม่โทรมค่ะ

Câu hỏi liên quan