38 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว 😂 ของเรามีสิวขึ้นช่วง 3-4 เดือน ขึ้นนิดเดียวแล้วก็หายไปเลย แต่งหน้า แต่งตัวปกติ มีแต่คนทักว่าท้องสวยต้องได้ลูกสาวแน่ๆ แต่ไปซาวด์ตั้งแต่ 12 wk เป็นผู้ชายค่ะ ได้แต่ยิ้มอ่อนแล้วบอกเค้าว่าได้ลูกชายค่ะ 😂

บ้านนี้ก็ผู้ชายค่ะ ชอบแต่งหน้า แต่งตัว หน้าใสไม่มีสิว ชอบจับแต่งผู้หญิงแต่งตัว ไม่มีอาการแพ้ใดๆ เหมือนคนปกติทุกอย่าง (จนตอนนี้ใกล้จะคลอดแล้วยังชอบแต่งหน้าแต่งตัวแซบอยู่เลย😁😁)

เหมือนกันเลยจ้า ได้ลูกชายแต่ชอบแต่งตัวแต่งหน้าทาครีมปกติไม่มีสิว ไม่เหม็นกลิ่นน้ำหอมฉีดได้ปกติ ตอนแรกแอบคิดว่าได้ลูกสาวรึป่าวน้า ปรากฏว่าจู๋ชัดเจนเลยจ้า 🥰🥰🥰

เราค่ะ ท้องแรกไม่มีสิว หน้าใส แต่งตัวแต่งหน้าเก่ง ได้ลูกชาย มาท้องสองยังไม่ทราบเพศแต่สิวบุกหน้าหนักมากทิ้งร่องรอยไว้ด้วย สาหัสมากค่ะท้องสอง

ลูกชายอยากเเต่งหน้าเเต่ไม่ได้ออกไปไหนเลยค่ะสิวขึ้นเเต่หลังสำหรับเราเราว่าโทรมเเต่คนอื่นบอกหน้าใสมากไม่โทรมเลยไม่เเพ้ท้อง

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องแรกท้องลูกชาย ไม่แพ้ หน้าใสขึ้น ปกติไม่ชอบแต่งตัวพอท้องก็อยากแต่งตัวขึ้นมา มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาว🥰🥰

ลูกชายค่ะ ผิวคล้ำลงใช้อะไรก้อขาวขึ้น ไม่ชอบแต่งตัว แต่งหน้าทาครีม แพ้คันเกาจนลายหมด หน้าก้อดำขึ้น ภาวนาคลอดแล้วคงดีขึ้น

คนแรกได้ลูกชาย ไม่แพ้ ไม่เป็นสิว หน้าใส แต่มาคนที่สองได้ลูกสาว ทั้งแพ้ ทั้งดำ หน้าเป็นฝ่าขึ้น คอดำ หนูท้อเลยคนนี้

ท้องลูกชายค่ะ สิวเพียบ หน้าไม่แต่ง ปากก้อไม่ทา ปกติไม่ท้องแต่กน้าทุดวันไปทำงานค่ะ😁😁😁

ท้องลูกชายทั้งสิว ทั้งดำ จั๊กก็ดำด้วย เหม็นน้ำหอม เหม็นแป้ง555🤔🤔 แม่ถือว่าโชคดีนะคะ

Câu hỏi liên quan