22 Các câu trả lời

ตอนนี้ก็ 6 เดือนกว่าเหมือน ก้เริ่มซื้อแล้วค่ะ ว่าจะให้จบภายใน 7-8 เพราะพอใกล้เดือน 9 จะได้โฟกัสเรื่องอื่น เช่นวางแผนและเตรียมความพร้อมก่อนคลอด และไม่ต้องเป็นกังวลเรื่องของใช้ลูกค่ะ

บ้านเราพ่อๆ แม่ๆ ถือ ยังไม่ให้ซื้ออะไรเลยค่ะ แต่ว่า จะเริ่มซื้อ ปลายๆเดือนนี้ พวกของชิ้นใหญ่ๆ. ของเล็กๆ ค่อยซื้อค่ะ

ซื้อเตรียมค่ะ บ้านนี้ไม่ถือค่ะ และไม่ลบหลู่ เด๋วนี้วิวัฒน์ทนาการแพทย์ไปไกลละค่ะ มีอะไรผิดปกติ พบหมอได้ทันที

Super Mum

จริงๆแล้วแต่ความสะดวกเลยค่ะ บ้านนี้รู้เพศตอน 13w ก็ทยอยซื้อเลย พร้อมคลอดแล้วค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งเตรียมไม่ไหว

บ้านนี้7เดือนจะครบแล้วค่ะ ซักพับเก็บเตรียมหิ้วเรียบร้อยค่ะ เพราะถ้านานกว่านี้จะลำบาก

อยากซื้อตอน6เดือนเหมือนกันค่า ตอนนี้5เดือนกว่าแล้ว แต่ไม่รู้จะซื้ออะไรก่อนดีค่ะแม่

6เดือน2 อาทิตย์ค่ะ ว่าจะไปซื้อพุ่งนี้ค่ะเพราะกัวว่าถ้ารอท้องใหญ่กว่านี้จะไปไม่ไหว

VIP Member

ตอนนี้ 10w กะว่ารู้เพศจะซื้อเลยค่ะ ไม่รอให้ท้องใหญ่แล้วค่อยไปเดินเลือกซื้อของ

ซื้อเลยค่ะ แม่บ้านนี้ 27W ซักเองไม่ไหวค่ะ ติดพุง ดีที่ยายช่วยซักให้

VIP Member

บ้านนี้ซื้อตอน8เดือนค่ะ9เดือนเริ่มพักล่ะเดินช้อปไม่ไหว

Câu hỏi liên quan