22 Các câu trả lời

ล่าสุดพึ่งไปตัดมาเลย จากผมยาวเกือบถึงก้น ตัดมาเหลือแค่ไหล่เพราะว่าร้อนมากท้องใหญ่แล้วสระผมยากมาก ก้มไม่ได้ติดท้อง

บ้านนี้ตัดค่ะ หงุดหงิดด้วย ตัดตอนท้องได้3-4เดือน ยิ่งหน้าร้อนด้วยค่ะแม่จะได้ ดูแลผมง่ายๆ

เพิ่งไปตัดอาทิตย์ที่แล้วค่ะ กลัวคลอดก่อนจะไม่มีเวลาไปตัดค่ะ

ตัดได้คะแค่อย่าทำสีผมยึดผมเท่านั้นแหละคะที่เขาห้ามกัน

VIP Member

ได้ค่ะ อย่าไปเชื่ออะไรที่มันโบราณๆมากเลยค่ะ เลื่อนลอย

ตัดได้ค่ะ ตอนนี้ยิ่งร้อน ๆ อยู่ จิ่งหงุดหงิดง่ายนะคะ

100%ตัดได้ ตัดแล้วค่ะวันนี้....มีอาไรก็ถาม-ตอบกันเข้ามา

ตัดได้ค่ะ นี่ยังอยากตัดเลยแต่ต้องเก็บไว้รับปริญญา

ตัดได้จ้าแม่ก็เพิ่งไปตัดมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วค่ะ

VIP Member

พึ่งตัดมาเหมือนกันคะ​ ผมร่วงด้วยร้อนด้วยคะ

Câu hỏi liên quan