73 Các câu trả lời

ยังไม่คันจ้าและพยายามจะไม่เกาด้วยกลัวแตกลาย😂

ท้องเป็นจุดๆเหมือนเค้าเลย เกิดจากอะไรคะ

ช่วงนี้ร้อนจัดเหงือออกเริ่มคันๆเหมือนกันค่ะ

เอาผ้าชุปน้ำเย็นมาแปะไว้ค่ะ ช่วยได้ระยะนึง

31weem คันมากแม่ ทำไงดี😅😅ทนไม่ไหวเกาลูกเดียว

VIP Member

บ้านนี้เป็นตั้งแต่ 4 เดือนแล้วค่ะ คันมากๆ

บ้านนี้ 6 เดือน ขึ้นทั้งท้องทั้งขาเลยค่ะ

คันทั้งตัว ตั้งแต่เนิ่มท้องยันคลอดคะ

คันมากเลยค่ะยิ่งไกล้คลอดแล้วยิ่งคัน

20+1คันมากๆๆอยากเกาแต่กลัวท้องลาย😂😂😂

Câu hỏi liên quan