73 Các câu trả lời

หาซื้อครีมบสูทเตอร์ของอีฟมาลองใช้ดูค่ะเราก็ใช้อยู่ค่ะดีมากๆค่ะคุณแม่

บ้านนี้ เพิ่งจะ22w6d เริ่มคันนิดๆล่ะ 55555 ท้อง2ท้องใหญ่เร็วด้วย กลัวจะแตกจริงๆ

อย่าเกานะคะตุ่มอันนี้แหล่ะจะทำไห้เราแตกลายเคยผ่านมาแล้วลายฟ้อยเลยค่ะ

คันเป็นบางครั้ง เผลอลืมตัวก็มีเกาๆนะค่ะ แตกลายเดี๋ยวก็จางลงค่ะ 😊😊😊😊😊

ตอนช่วงไตรมาสแรกคันมากค่ะ ตอนนี้ไตรมาส 3 แล้ว ทิ้งไว้แต่ร่องรอยสงคราม 😂

บ้านนี้ไม่มีเม็ดๆค่ะ แต่คันผิวมากกกก พอเกานิดๆก็แดงจนแสบเลยค่ะ 😭😭😭

เราเป็นที่หน้าอก. จะเกี่ยวกันไม่กับตั้งครรภ์ เพราะไม่เคยเป็นเเบบนี้

หรือมันจะเกี่ยวกับที่ตั้งครรภ์. ตอนนี้ได้ 8 เดือนเเล้ว. ยังคฝไม่หายเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ ตุ่มเล็กๆ แต่เราใช้มือลูบเอากลัวเกาแล้วท้องแตก

VIP Member

บ้านนี้25+3วัคันเหมือนกันคะแม่แต่บ้านนี้ขึ้นทั้งหลังเลยคะคันมากๆ

อย่าเกานะคะแม่บ้านนี้เกาท้องแรกรู้เรื่องเลย ลายเป็นแผนที่เลย

Câu hỏi liên quan