16 Các câu trả lời

ท้องก่อนเราเป็นผช ไม่แพ้ค่ะ ท้องสองนี้แพ้มากค่ะเปนผญค่ะ

ไม่น่าเกี่ยวนะคะ บ้านนี้ท้องลูกสาวก็ไม่แพ้เลย

แพ้หรือไม่แพ้มันเป็นที่การเปลี่ยนแปลงฮอร์โมนของคุณแม่ค่ะ เราท้องแรกผู้หญิงไม่แพ้เลย ท้อง2 ผู้ชายแพ้ 3 เดือนแรกหนักมากๆ

เรื่องแพ้ไม่แพ้ไม่น่าจะเก่วกับเพศนะค่ะแม่ เพราะบ้านนี้ไม่แพ้เลยได้ผู้หญิงค่ะ มีน้องที่ทำงานท้องพร้อมกันแพ้หนักมากก็ได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ😊

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้ท้อง2ท้อง ท้องแรก ผช. ท้อง2 ผญ.จ้า

VIP Member

นี่ได้ ผู้หญิงก็ไม่เห็นแพ้นะคะ