11 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นเก่งค่ะ ดิ้นได้ทุกท่า แต่จะชอบดิ้นตอนหิว ตอนแม่กินข้าว แล้วก็ตอนแม่เอนตัวลงนอนค่ะ

เหมือนกันเรยค้ะยิ่งกลางคืนนี้ไม่ต้องพุดเรยจ้าเเทบจะไม่ใด้นอนเรย😂😂✌️✌️อีเเม่เเทบขิต

เหมือนกันค่ะ แทบไม่ได้นอนเลยแต่ล่ะวัน ลูกดิ้นทีมีสะดุ้ง เผลอๆแอบบ่นให้ลูก😂😂

ตอนแรก นอนหงายลูกถึงดิ้นค่ะ พอมา 25-26 วีค นอนตะแคง ดิ้นดีมาก

VIP Member

เราค่ะ 29w ตะแคงซ้ายก็ดุ๊กดิ๊ก ตะแคงขวาก็ดุ๊กดิ๊ก 😆

บ้านนี้นอนตะแคงแล้วน้องชอบดิ้นเหมือนกันเลยจ้า

เหมือนกันค่ะดิ้นทั้งวันเลยค่ะถีบไม่หยุดเลย.

เหมือนกันค่ะ ถีบเก่งมาก😊☺

เหมือนกันค่ะ ถีบเก่งมาก

เหมือนกันค่ะแม่

Câu hỏi liên quan