69 Các câu trả lời

35+1 10กันยาจ้าดิ้นเก่งมากลุ้นตลอดเลยว่าจะได้เจอหน้าลูกตอนไหน😊

33+5wเจ็บเตือนบ่อยปวดเมื่อยทั้งตัว เดินแค่นิดเดียวก็เหนื่อยมากค่ะ

เหมือนกันค่ะปวดเหมือยทั้งตัว

8กันยา. ผู้ชายท้องแรก. ดิ้นเก่งมาก ตอนนี้แม่เริ่มเดินลำบากแล้ว.

VIP Member

24กันยาค่ะแต่ทำไมมีอาการปวดเหมือนปวดประจำเดือนปกติมั้ยค่ะ

VIP Member

10 กันยาค่า ดิ้นเก่ง ท้องแข็งบ่อย ปวดหลังมาก อยากแตกแล้วค่ะ 36+1w

33w6d ค่ะ. ปวดหลังแบบสุดค่ะ5555 เจ็บท้องยังไม่มี กำหนด18 ก.ย ค่า 🤣😴🥰

กันยาค่ะเหนื่อยๆต้องใส่เข็มขัดพยุงท้องตลอดคะหนักมากกก😂

VIP Member

35 Weeks ค่ะ ไม่มีอาการอะไรผิดปกติเลยค่ะ มีแต่อึดอัดตัวบ้าง

แม่สวยจ้า แข็งแรงๆ นะค่า♥️

35วีคแล้วค่ะ ท้องแข้งบ่อยมาก ปวดขา ปวดหลัง อึดอัดมากกก

ขอให้แข็งแรงคลอดน้องง่ายๆปลอดภัยนะคะ ท้องน่ารักจังค่ะ

ขอบคุณค่า❤️❣️

Câu hỏi liên quan