73 Các câu trả lời

27มีนาค้ะแต่กังวนมากค้ะเพราะม่รุ้ต้องจ่ายค่าคลอดม่

12มีนาคม อยากเจอหน้าลูกแล้ว แตไม่มีใีแววเลยค่ะ😂

VIP Member

กำหนด31ค่า แต่ไม่รู้จะแอบเซอร์ไพรส์แม่รึเปล่า 🤣

VIP Member

กำหนดคลอด9มีนา แต่อาการเหล่านี้เริ่มมาแล้ว

กำหนดคลอด9มีนา หมอเลื่อนวันผ่าเปน25-26นี้จ้า

ช่วงนี้ปวดหน่วงท้องตลอดเลยค่ะ ใกล้แล้วๆ

26 มีนา ตั้งหน้าตั้งตารอเหมือนกันค่ะแม่

26 มีนา มีขาบวม มือบวม เดินอุ้ยอ้ายสุดๆค่ะ

บ้านนี้บวม ทีแรกกลัวครรภ์เป็นพิษ แต่กดไม่บุ๋มนะคะ ความดันปกติ

VIP Member

บ้านนี้6มีนา อุ้มท้องไม่ไหวแล้วหนัก55555

VIP Member

บ้านนี้ 28 มีนา อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan