ลูกอยู่กับเราแล้วงอแงตลอดไม่ยอมหลับ

มีแม่ๆใครเป็นเหมือนเราบ้างคะ? ลูกอยู่กับคนอื่นแล้วหลับสบายอาบน้ำกินนมนอนไม่กวนไม่งอแงแต่พออยู่กับเราร้องไห้ทุกวันทุกเวลาขนาดกินอิ่มแล้วยังไม่ยอมหลับเลยร้องไห้งอแงตลอดทั้งๆเราเช็คหมดแล้วว่าลูกไม่สบายตัวท้องอืดหรือมีไข้หรือเปล่าแล้วแต่ก็ไม่มี เวลาเราอุ้มเรากอดลูกลูกก็ก็ทำท่าทางเหมือนไม่อยากให้แตะต้องตัวเลย ลูกเป็นแบบนี้มาตั้งแต่แรกเกิดแล้วค่ะตอนนี้เกือบจะได้1เดือนแล้วก็ยังไม่ค่อยยอมให้เราดูแลค่ะคุณพ่อจะเป็นคนดูแลเองช่วงวันหยุดงาน เราเครียดมากเลยค่ะตอนนี้ไม่เข้าใจว่าทำไมเขาอยู่กับคนอื่นได้แต่อยู่กับเราไม่ได้ เครียดหนักเลยค่ะ?

2 Các câu trả lời