13 Các câu trả lời

เป๋นค่ะจนปัจจุบันก็ยังเป็นค่ะปัจจุบัน6เดือนเข้า7 เดือนปวดมาตั้งแตา4เดือน ปวดเหมือนมีคนเอาไม้มาทุบท้องปวดร้าวปวดมากแต่เคยบอกหมอหมอบอกมดลูกขยายตัวค่ะ ปกติค่ะเพราะไม่มีเลือดออก

17w 1 d เป็นเหมือนกันค่ะส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นท่อปัสสาวะกดทับค่ะเจ็บทุกเช้าค่ะพอฉี่ก็หายไปค่ะจะเป็นตอนที่ปวดฉี่ตลอดเลยค่ะเลยไม่ค่อยกังวลเท่าไหร่ค่ะเพราะไม่มีเลือดด้วยค่ะ

มดลูกกำลังขยายค่ะ จะมีเจ็บแป๊บด้านขวาบ้าง ซ้ายบ้าง แต่เป็นไม่นานก็หาย ไม่ต้องกีงวลนะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-54196)

ของเรา 4 เดือนค่ะ เจ็บแปล๊บๆบ่อย หมอบอกว่าอาการปกติของมดลูกที่ขยายค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่เป็นไรจ้า หมอบอกว่าท้องขยายใหญ่ขึ้น อาจจะเจ็บบ้าง

12สัปดาแล้วคะมีอาการปวดหน่วงๆท้องน้อยเหมือนกันปวดฉี่เวลายืนนานๆ

บ้านนี้ยังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะ บางวันก็รู้สึกว่าตอด นานๆทีนึงเบาๆ

มีบ้างอาการเจ็บท้อง ปวดแปล๊บๆ แต่เวลาดิ้นรู้สึกชัดเจนคะ

มดลูกกำลังขยายตัวเพื่อรับน้ำหนักตัวลูกจ้าแม่

Câu hỏi liên quan