4 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ได้สอดยามาตั้ง15wตอนนี้24wแล้วยังได้สอดอยู่ เพราะแม่บ้านนี้เคยมีประวัติคลอดก่อนกำหนด คุณหมอกลัวว่าท้องนี้จะเป็นอีก เลยยังให้สอดยาอยู่ค่ะ

สู้ๆคะแม่ บ้านนี้ก็เหมือนกันคะ

ทางนี้ก็ใช้ตั้งแต่ 12วีค ค่ะ ปัจจุบัน 23 วีคแล้วก็ยังใช้อยู่ .. สอดคืนละ 2 เม็ด .. ถามหมอแล้วน่าจะโดนยันคลอดค่ะ 😅

สู้ๆคะแม่ บ้านนี้ก็หลายโรคคะหมอด่าเรื่องน้ำหนัก เสี่ยงหลายอย่างเหมือนกันคะ

พยายามทำตามที่หมอบอกนะคะ มีอาการผิดปกติ รีบไปหาหมอด่วนเลย

ขอบคุณคะแม่

เราก็ได้ใช้คะเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

ทุกคืนหมอบอกสอดจนกว่าจะครบ 37w

Câu hỏi liên quan