18 Các câu trả lời

ของเราซื้อมาฟัง ตอน 14 สัปดาห์ค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจ แต่ต้องหานิดหน่อยค่ะน้องอยู่ช่วงล่างสะดือเอนไปทางขวาค่ะ ซื้อตัวที่ราคาแปดร้อยกว่าบาทค่ะ

งั้นน่าจะ 16-18 สัปดาห์ น่าจะได้ยินละค่ะแม่ 😊

แนะนำถ้าหน้าท้องบางฟังช่วง16wก็ได้ยินชัดคะ แต่ถ้าหน้าท้องหนาให้20wขึ้นคะ ความเร็วของหัวใจต้อง130ขึ้นนั้นคือหัวใจน้องคะ ถ้าต่ำกว่านี้ไม่ใช้คะ

ขอบคุณค่ะแม่♥️🥰

ซื้อมาตอน19วีคได้ยินค่ะแต่ต้องกดเครื่องลงไปที่ท้องนิดนึงแล้วก็หาตัวน้องอยู่พักหนึ่งน้องยังตัวเล็กเสียงเลยอาจจะยังไม่ดังมาก

ส่วนตัวเคยซื้อมาใช้ตอน30 วีคค่ะเพราะแอดมิท แต่หน้าท้องหนาไม่ได้ยินอะไรเรย กังวลเพิ่มไปอีก

แม่ซื้อตัวไหนมาใช้ค่ะ ส่วนตัวเราใช้ได้ค่ะ เสียงชัด

บ้านนี้ซื้อค่า ตอนนอนรอคลอดที้โรงพยาบาลก็ใช้ค่ะ พยาบาลเอามาฟังเสียงหัวใจลูก

VIP Member

ของเราได้ยินตอน15สัปดาค่ะ ลึกหน่อย อยู่ระหว่างกลางระหว่างสะดือข้างล่างอะค่ะ

ค่ะแม่เก็บเข้าตู้เรียบร้อยคะคงรอให้อายุครรภ์เยอะแล้วค่อยเอาออกมาใช้,😊

10wน่าจะได้ยินแล้วนะคะ..ตอนไปฝากครรภ์9wหมอให้ฟังเสียงหัวใจลูกยังได้ยินเลยค่ะ

กับคุณหมอใด้ยินค่ะแม่หมายถึงเครื่องที่ซื้อมาไม่ใด้ยินค่ะแม่🥰😊

จะได้ยินชัดๆ เลย 15 w ขึ้นไปค่ะ ต่ำกว่านั้นหาจำแหน่งยากมากเพราะน้องตัวเล็ก

ของเรา15w น้องอยู่ต่ำมากแถวๆท้องน้อยเกือบถึงเนินเสียงเบา

แนะนำ16วีคขึ้นไปค่ะ แต่บางคนก็เร็วกว่า. ท้องหนาท้องบาง

Câu hỏi liên quan