66 Các câu trả lời

เตรียมแล้วค่า ซักเรียบร้อยรอวันคลอดอย่างเดียวเลย5555

กำหนด 2 พ.ค. ค่ะ บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้13.พ.ค เตรียมยังไม่ครบเลยคะขาดตั้งเยอะ😣

35w2d ยังไม่ครบเลยจ้า ไม่มีเวลาไปซื้อ ห้างก็ปิด

เตรียมไว้เเล้ว บางอย่างคะ เเต่ยังไม่ซักเลย

เริ่มทยอยเตรียมบ้างแล้วค่ะ สู้นะคะคุณแม่

เตรียมแล้วจ้า ช้อปออนไลน์ล้วนๆช่วงโควิดค่ะ

เหมือนกันเลยแม่5555

เตรียมแล้วเหมือนกัน ตอนนี้ 34 สัปดาห์แล้ว

บ้านนี้เตรียมแล้วค่ะแต่ยังไม่ได้ซัก 😅

ยังเลยจ้า คุนยายยุบ้านหัวโบราณเขาถือจ้า

ใช่ค่ะเขาไม่ไห้เตรียมก่อนกลัวจะไม่ได้อยุ่ด้วยกัน

Câu hỏi liên quan