60 Các câu trả lời

คนไม่แพ้ท้องเป็นลาภอันประเสริฐเลยค่ะ ตอนแพ้นึกว่าเป็นโรคอะไร พอไปตรวจถึงรู้ว่าท้องค่ะ แพ้ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้องจนถึงสามเดือนเลยค่ะ ทานข้าวไม่ได้ เหนื่อย จะเป็นลมค่ะ

ไม่​แพ้เลยจ้า​ ช่วงเดือนแรกมีแค่สิวๆขึ้นที่หน้า​ ผิวคล้ำลงนิดหน่อย​ เหนื่อยบ้างเพลียบ้างตามปกติ​ ตอนนี้30วีคกว่าๆแล้วก็ไม่มีอาการแพ้อะไร​เลยจ้า

สรุปแม่แพ้ท้องไหมคะ ตอนนี้ จะ6 วีคไม่มีอาการแพ้อะไรแบบคนอื่นเลย เลยกังวลค่ะ เพราะอาทิตย์หน้าจะไปซาวดูหัวใจค่ะ ปล. ยังไม่เคยซาวดูถุงค่ะ

VIP Member

เริ่มแพ้ช่วงประมาณ1เดือนกว่าตอนท้องไม่รู้ว่าท้องกินอะไรก็อ้วกคลื่นไส้ทุกวันน้ำหนักก็ลงเบื่ออาหารแพ้หนักมากค่ะรู้ว่าท้องตอน3เดือน

VIP Member

ตอนแรกไม่รู้ว่าท้องแพ้หนักมากค่ะกินอะไรก็อ้วกกินข้าวไม่ได้นำ้หนักลงเลยลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูไปฝากครรภ์ท้องได้3เดือนค่ะ

บ้านนี้ 4 วีคได้ค่ะ ตอนนั้นไม่รู้ว่าท้องไปตรวจเลือดตอน 5 วีค ก่อนหน้านั้นจะเป็นลมบ่อยมากค่ะพร้อมกับทานอะไรไม่ได้

ช่วงแรกเราพะอืดพะอม เหมือนจะอ้วกแต่อ้วกไม่ออก พอเข้า 8วีค แพ้หนักมาก กินอะไรก็อ้วก ตอนนี้15วีคแล้ว ไม่แพ้แล้วจ้า

ยังไม่แพ้ไรเลยค่ะ กิน ทำงานได้ปกติสบายมาก ตอนนี้13W.แล้ว ก็ไม่มีอาการแพ้และก็คิดว่าป่านนี้แล้วคงจะไม่แพ้😁

ตอนยังไม่รู้ว่าท้อง รู้ตัวว่าอาการแปลกๆ เหม็นของที่เคยชอบกิน เลยตรวจเลยค่ะ แพ้ตั้งแต่ตอนนั้นเลย4-5วีค

บ้านนนี้เริ่มแพ้ตอน7สัปดาห์คะ แพ้หนักมาก จากน้ำหนัก52ลดลงเหลือ46 หายแพ้ท้องช่วงเข้าไตรมาสที่2คะ

Câu hỏi liên quan