6 Các câu trả lời

ไม่เจ็บนะค่ะ...แต่ตอนที่หมอหาท่อนำไข่มันจะจุกๆค่ะ...แล้วพอมาห้องต้องเดินบ่อยๆเพื่อไม่ให้ท้องอืดแล้วจะไม่เจ็บแผลค่ะ..แม่บ้านนี้คลอดน้องไปเมื่อ26/11/62ทำหมัน27ใช้เวลาแปปเดียวเองค่ะ..อย่ากลัวนะค่ะ..สู้ๆ😀😀

ขอบคุณ​ค่ะ​❤️

พี่สาวคลอดเองแล้วทำหมัน ถึงกับน้ำตาไหลเลย บอกว่าเจ็บยิ่งกว่าคลอดลูกอีก

ขอบคุณ​คะ 😂😂

เจ็บเหมือนผ่าคลอดคะ ระยะเวลารักษาตัวแล้วแต่คนบางคนฟื้นตัวเร็ว

VIP Member

น่าจะเจ็บนะคะ มาแปะไว้รอคนมาตอบ อยากได้ข้อมูลเหมือนกัน 😁😁

ถ้าจะทำหมัน ผ่าคลอดเลยค่ะทำหมันต่อเลย เจ็บรอบเดียว

ฝากคลีนิคค่ะ

ไม่เจ็บหรอกจร้า

ขอบคุณ​ค่ะ​

Câu hỏi liên quan