242 Các câu trả lời

แม่คลอดได้ตั้งแต่วันที่6 พย.ค่ะ แต่ให้หลวงอาดูฤกษ์ให้ได้วันเสาร์ที่9 พย.ค่ะ เดี๋ยวต้องดูคิวคุณหมอว่างไหม

คลอด 24 พย. ลูกชายจร้า 😁😁😁😁 กระเตงพาลูกมาสอนหนังสือทุกวันเลย

ตอนนี้น้องดิ้นยังคะ เราก็คลอด 7 พ.ย. น้องยังไม่ดิ้นเลย แง 😔

คลอด16พ.ย ดิ้นจนเจ็บเลยค่ะ😥

ท้องลายด้วยจ้า5555 ท้องที่2ค่ะ คลอก พฤศจิกา เหมือนกันค่ะ

นัดวันที่4พ.ย แต่ไม่ทันแล้วออกมาก่อน 26 ตุลา นี่เองค่ะ

18+5วีคค่ะ ซาวด์มาเมื่อวานนี้ ลูกชายค่ะ กำหนดคลอด 14 พ.ย.ค่ะ

คลอดวันเดียวกันเลยคับ เพศชายเหมือนกันครับ

บ้านนี้ 1พ.ย. ได้ลูกชายจ้า เเต่ท้องยังเล็กอยู่เลยงงมาก55

ตอนนี้36+1 เเล้วค่าา

คลอด 21 พ.ย จ้า ญหรือว่าช ยังไม่รู้เลย หมอยังไม่ซาวให้

ได้แต่คิดถึงค่ะแม่ กำหนดคือ 20 พ.ย. แต่เพราะน้องหลุด

วันเดียวกันเลยค่ะ หมอว่าได้ลูกสาว แม่ละคะ ช หรือ ญ

Câu hỏi liên quan